บ้าน

GUANGZHOU BMPAPER CO.,LTD ข้อมูลการติดต่อ

ได้รับการรับรอง
อย่างดี กระดาษพิมพ์ออฟเซ็ท สำหรับการขาย
อย่างดี กระดาษพิมพ์ออฟเซ็ท สำหรับการขาย
ความคิดเห็นของลูกค้า
กระดาษคราฟท์สีขาว! สินค้าน่ากลัวจัดส่งได้เร็วราคาดี .... ตามที่อธิบายไม่มีปัญหา! ขอบคุณ

—— สตีเฟ่นสมิ ธ

ฉันซื้อกระดาษ c1s ผลิตภัณฑ์ยอดเยี่ยมและยอดขายที่ดี โดยเฉพาะอย่างยิ่งสำหรับแพคเกจ

—— Zoran Bozic

BMPAPER มีบริการที่ดีด้วยการนำเสนอกระดาษพันธบัตรคุณภาพสูงและบริการออนไลน์แบบทันเวลา คุณสามารถติดต่อกับพวกเขาได้ตลอดเวลา

—— ฮัสซันอัลคาร่า

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

GUANGZHOU BMPAPER CO.,LTD

ที่อยู่ : NO3766, Huangpu East Road, Huangpu District, เมืองกวางโจวประเทศจีน
ที่ตั้งโรงงาน : อาคาร B, สวนอุตสาหกรรม Jinhao, No.15 Guangshen NorthRoad, Huangpu District, Guangzhou, China
Worktime : 9:00-18:00(เวลาปักกิ่ง)
เบอร์โทรสำหรับติดต่อเรื่องธุรกิจ : 86--02029051826(เวลาทำงาน)   86--13538883291(เวลาที่ไม่ทำงาน)
แฟกซ์ : 86-20-87836757
ติดต่อเรา :
ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง
(0 / 3000)

ชื่อผู้ติดต่อ : Ms. Jane
ชื่องาน : International trade department
เบอร์โทรสำหรับติดต่อเรื่องธุรกิจ : 008613538883291
WhatsApp : +8613538883291
Skype : Janebmpaper
อีเมล์ : Jane@bmpaper.com
ชื่อผู้ติดต่อ : Ms. Lily
ชื่องาน : International trade department
อีเมล์ : Lily@bmpaper.com
ชื่อผู้ติดต่อ : Ms. Elibby
ชื่องาน : International trade department
อีเมล์ : Elibby@bmpaper.com
ชื่อผู้ติดต่อ : Ms. Yisa
ชื่องาน : International trade department
อีเมล์ : Yisa@bmpaper.com
ชื่อผู้ติดต่อ : Ms. Libby
ชื่องาน : International trade department
อีเมล์ : Libby@bmpaper.com
ชื่อผู้ติดต่อ : Ms. Lynn
ชื่องาน : International trade department
อีเมล์ : Lynn@bmpaper.com
ชื่อผู้ติดต่อ : Ms. Lucky
ชื่องาน : International trade department
อีเมล์ : Lucky@bmpaper.com
ชื่อผู้ติดต่อ : Ms. Nicole
ชื่องาน : International trade department
อีเมล์ : Nicole@bmpaper.com
ชื่อผู้ติดต่อ : Ms. Daisy
ชื่องาน : International trade department
อีเมล์ : Daisy@bmpaper.com
ชื่อผู้ติดต่อ : Ms. Sherry
ชื่องาน : International trade department
อีเมล์ : Sherry@bmpaper.com
ชื่อผู้ติดต่อ : Ms. Michael
ชื่องาน : International trade department
อีเมล์ : Michael@bmpaper.com
ชื่อผู้ติดต่อ : Ms. Summer
ชื่องาน : International trade department
อีเมล์ : Summer@bmpaper.com
ชื่อผู้ติดต่อ : Ms. Lin
ชื่องาน : International trade department
อีเมล์ : Lin@bmpaper.com
ชื่อผู้ติดต่อ : Ms. Wendy
ชื่องาน : International trade department
อีเมล์ : Wendy@bmpaper.com
ชื่อผู้ติดต่อ : Ms. Cindy
ชื่องาน : International trade department
อีเมล์ : Cindy@bmpaper.com
ชื่อผู้ติดต่อ : Ms. Lico
ชื่องาน : International trade department
อีเมล์ : Licole@bmpaper.com
ชื่อผู้ติดต่อ : Ms. Kelly
ชื่องาน : International trade department
อีเมล์ : Kelly@bmpaper.com
ชื่อผู้ติดต่อ : Ms. Lisa
ชื่องาน : International trade department
อีเมล์ : Lisa@bmpaper.com
ชื่อผู้ติดต่อ : Ms. Lilium
ชื่องาน : International trade department
อีเมล์ : Lilium@bmpaper.com
รายละเอียดการติดต่อ
GUANGZHOU BMPAPER CO.,LTD

ผู้ติดต่อ: Ms. Jane

โทร: 86--02029051826

แฟกซ์: 86-20-87836757

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)